Beint á leiđarkerfi vefsins
Sart.is

Félag rafverktaka á Norđurlandi - Félagatal

Andrés Stefánsson

Hverfisgata 34, 580 Siglufjörđur
893-1517
spiral@simnet.is

Elektro co ehf

Grundargata 11, 620 Dalvík
466-1413 / 894-1961 466-3313
www.elektro.is
elektro@electro.is

Eltech ehf

Bogasíđu 12, 603 Akureyri
898-2703
eltech@simnet.is

Gunnar Ingi Jónsson

Smáragrund, 650 Laugar
869-7671 / 464-3404
gijons@hotmail.com

Helgi Ólafsson, lögg. rafverktaki

Nónási 4, 675 Raufarhöfn
465-1170

Ingvi Rafn Jóhannsson, lögg. rafverktaki

Löngumýri 22, 600 Akureyri
462-3072

Promens Dalvík ehf

Gunnarsbraut 12, 620 Dalvík
460-5094 460-5001
steini@saeplast.is

Rafeyri ehf

Norđurtanga 5, 600 Akureyri
461-1221 462-7996
www.rafeyri.is
rafeyri@rafeyri.is

Raffó ehf

Lćkjargata 1, 580 Siglufirđi
467-1364 / 863-6171
raffo.ehf@simnet.is

Rafmagnsverkstćđiđ Neistinn ehf

Strandgötu 32, 545 Skagaströnd
452-2893 / 864-2193 452-2993

Rafmenn ehf

Frostagötu 6c, 603 Akureyri
460-6000 / 860-0900
www.rafmenn.is
rafmenn@rafmenn.is

Rafós sf.

Skipagötu 14, 600 Akureyri
462-6899 461-1176
hallur@hagthjonustan.is

Raftó ehf

Hjalteyrargötu 6, 600 Akureyri
461-1838 461-3938
rafto@nett.is

Raftćkjavinnustofan sf

Hafnargötu 1, 625 Ólafsfjörđur
466-2464
gimas@simnet.is

Tengill ehf

Hesteyri 2, 550 Sauđárkrókur
455-9200
www.tengillehf.is
tengill@tengillehf.is

Vilhelm Guđmundsson, lögg. rafverktaki

Pósthólf 184, 602 Akureyri
462-4700 462-3184
vilhelm@nett.is

Víkurraf ehf

Garđarsbraut 18a, 640 Húsavík
464-1600 / 863-3900 464-2137
www.vikurraf.is/
vikurraf@vikurraf.is


Samstarfsađilar

Smelltu á mynd til ađ fara á vef

Sa til hægri
mannvirkjastofnun
Mannvirkjastofnun
Rafiðnaðarskólinn
Fræðsluskrifstofa
Rafiðnarasambandið
Rafbók
Ákvæðisvinnustofa 
Stafir til hægri

Öryggi fagmennska

Slóđin ţín:

Ađildarfélög » Félagatal

Toppmynd


Stjórnborđ

Minna letur Stćrra letur Veftré