Beint ß lei­arkerfi vefsins
Sart.is

FÚlag l÷ggiltra rafverktaka, ReykjavÝk - FÚlagatal

AC-Raf ehf

H÷rgsholt 9, 220 Hafnarfj÷r­ur
898 4370
www.ac.is
ac@ac.is

┴GH ehf

Vegh˙s 13, 112 ReykjavÝk
861-4161
agh.raf.ehf@gmail.com

┴g˙st Gu­mundsson

Su­ursalir 22, 201 Kˇpavogur
564-6606 / 694-2885
agustgud@internet.is

┴sbj÷rn Jˇhannesson

KlapparhlÝ­ 3, 270 MosfellsbŠr
824 6126
asbjorn@afaraf.is

Bernardo Martins Sande e Castro

Efstasund 74, 104 ReykjavÝk
773-8039
benni.rafverktaki@gmail.com

Bjarni Jˇnasson, l÷gg. rafverktaki

┴landi 3, 108 ReykjavÝk
562-3314 / 892-0701

DyrasÝmar ehf

Langager­i 4, 108 ReykjavÝk
893-2329
www.dyrasimar.is
gestur@dyrasimar.is

E­alraf ehf

BjarmahlÝ­ 10, 221 Hafnarfir­i
774-8880
kristbjornoli@outlook.com

Eimskip ehf

Pˇsth˙sstrŠti 2, 010 ReykjavÝk
525-7541 525-7549
www.eimskip.is
arp@eimskip.is

Elektrus ehf

Br÷ttuhlÝ­ 1, 270 MosfellsbŠr
567-1996 / 895-1580
sigurjon@elektrus.is

Elmax ehf

FlÚttuvellir 15, 221 Hafnarfj÷r­ur
893-6467 / 897-6467
elmax@elmax.is

El-R˙n ehf

Glj˙frasel 13, 109 ReykjavÝk
564-4004 / 894-5155
elrun@simnet.is

el-x ehf

Brekkuhvarf 22, 203 Kˇpavogur
587-2119 / 893-0790
magnus@el-x.is

Enorma ehf

Ůrastarh÷f­a 30, 270 MosfellsbŠr
898-8686
www.enorma.is
fridrik@enorma.is

Eyjˇlfur Rˇsmundsson ehf

J÷ldugrˇf 12, 108 ReykjavÝk
553-1589 / 893-2466
heklag@simnet.is

Fagraf ehf

Funah÷f­a 3, 112 ReykjavÝk
898-6688
www.fagraf.is
fagraf@fagraf.is

FagtŠkni ehf

Akralind 6, 201 Kˇpavogur
517-6900 / 660-6901 517-6909
www.fagtaekni.is
fagtaekni@fagtaekni.is

Frostmark ehf

Dalvegur 4, 200 Kˇpavogur
544-5858
saevar@frostmark.is

G. Brei­fj÷r­ slf

Reynigrund 59, 200 Kˇpavogur
893-3416 / 554-3216
bmummi@simnet.is

Gaflarar ehf

Lˇnsbraut 2, 220 Hafnarfj÷r­ur
565-1993 / 896-8345 555-1994
www.gaflarar.is
valdi@gaflarar.is

Gu­jˇn Gu­mundsson ehf

Kˇpavogst˙n 12- 401, 200 ReykjavÝk
564-5754 / 892-7754 553-2733
ggehf@simnet.is

Harald og Sigur­ur ehf

Stangarhyl 6, 110 ReykjavÝk
567-8350 / 892-1339 587-2339
www.hos.is/
Harald@hos.is

HHŮ Raflagnir ehf

Helluva­ 11, 110 ReykjavÝk
616-8442
hjortur86@gmail.com

Hilmar SŠmundsson

Efstasundi 36, 104 ReykjavÝk
553 1035
hilmar@skyrr.is

Hitastřring hf

┴rm˙la 16, 108 ReykjavÝk
552-2222
www.hitastyring.is
hitastyring@hitastyring.is

HitatŠkni ehf

Smi­juvegur 10, 200 Kˇpavogur
588-6070 588-6071
www.hitataekni.is
hitataekni@hitataekni.is

HP Raf ehf

TjarnarstÝg 1, 170 Seltjarnarnes
696-7250 / 893-7250
hprafehf@gmail.com

═AV ehf

H÷f­abakka 9, 110 ReykjavÝk
530-4200 530-4205
www.iav.is
erik@iav.is

═sfrost ehf

Funah÷f­a 7, 110 ReykjavÝk
564-1110 567-9779
isfrost@isfrost.is

Jˇn Jˇnsson, l÷gg. rafverktaki

Jˇnsgeisli 13, 113 ReykjavÝk
893-1733
www.raflagnir.is
jon@raflagnir.is

Jˇn Steinar Eyjˇlfsson

Berjarima 8, 112 ReykjavÝk
894-0398
straumsteinn@gmail.com

Kerfislagnir ehf

Bakkasta­ir 143, 112 ReykajvÝk
897-6673
reynir1962@gmail.com

Kristjßn GrÚtar Jˇnsson

Skipasund 60, 104 ReykjavÝk
862-5557

LEE rafverktakar ehf

Bygg­arholti 1a, 270 MosfellsbŠr
893-6746
larusee@simnet.is

Ljˇs og lausnir ehf

Lˇmas÷lum 19, 201 Kˇpavogur
517-4060 / 824-9999
eirikur@ljosoglausnir.is

Ljˇsafoss ehf

┴rm˙li 21, 108 ReykjavÝk
895-9079 / 896-5017
ljosafoss@simnet.is

Ljˇsavogur ehf

Hßvegur 15, 200 Kˇpavogur
895-9010
www.ljosavogur.is
raggi@ljosavogur.is

Ljˇsblik rafverktakar ehf

Mosarima 45, 112 ReykjavÝk
533 3030-897 2404 533 3031
toti@ljosblik.is

Ljˇsvakinn ehf

Vesturv÷r 30 b, 200 Kˇpavogur
564-5890 / 892-7581 564-5891
ljosvakinn@simnet.is

Ljˇsver hf.

Jˇruseli 3, 109 ReykjavÝk
557-7315
ljosver@vortex.is
Almenn rafverktaka starfsemi

Magn˙s Lßrusson, l÷gg. rafverktaki

Blßskˇgum 15, 109 ReykjavÝk
557-4888

OlÝudreifing ehf

Kleppsmřrarvegi, Gelgjutanga, 104 ReykjavÝk
550-9900 550-9999
www.odr.is
birgir@odr.is

Orkuvirki ehf

Tunguhßls 3, 110 ReykjavÝk
520-7800 520-7801
www.orkuvirki.is
orkuvirki@orkuvirki.is
Hßspenna / stjˇrnb˙na­ur

Rafa­all

Tr÷nuhjalla 11, 200 Kˇpavogur
897-5533
gauib00@simnet.is

Rafael ehf

Sˇlheimum 27, 104 ReykjavÝk
424-6774 / 894-4311
rafael@isl.is

Rafal ehf

Hringhellu 9, 221 Hafnarfir­i
510-6600 / 892-9034 510-6609
www.rafal.is
rafal@rafal.is

Rafbogi ehf

Kßrsnesbraut 112, 200 Kˇpavogur
564-2342 / 660-4430 564-2343
rafbogi@simnet.is

Rafco ehf

Bˇlsta­ahlÝ­ 50, 105 ReykjavÝk
553-1570 / 893-5357 568-4570
benjamag@centrum.is

Rafdreifing ehf

Stˇrakrika 12 , 270 MosfellsbŠ
896-8601 / 899-5282
rafdreifing@nh.is

Rafefling ehf

Skipholt 29a, 105 ReykjavÝk
555-4030 / 894-2043
rafefl@mi.is

Rafeining ehf

Flatarhrauni 5b, 220 Hafnarfj÷r­ur
565-3049 / 892-9160 565-3048
www.rafeining.is
rafeining@rafeining.is

Rafeir ehf

HraunbŠ 22, 110 ReykjavÝk
896-1177
rafeir@vortex.is

Rafelding ehf

Smi­sh÷f­a 13, 110 ReykjavÝk
587-8270 / 892-7689 567-7124

Rafey ehf

HamrahlÝ­ 33, 105 ReykjavÝk
892-9208
rafey@simnet.is

RaffÚlagi­ ehf

Kambasel 21, 109 ReykjavÝk
555-6599 / 892-0199
raffelagid@simnet.is

Rafgeisli ehf

Hamraborg 1-3, 200 Kˇpavogur
564-5100 / 897-1434 564-5101
rafgeisli@islandia.is

RafgŠ­i ehf

S˙luh÷f­a 27, 270 MosfellsbŠ
551-1078 / 898-1078
etg@centrum.is

Rafheimili­ ehf

Hjallabrekka 16, 200 Kˇpavogur
567-8909 / 863-8909 588-4555
www.rafheimilid.is
rafheimilid@rafheimilid.is

Rafhitun ehf

Kaplahrauni 7a, 220 Hafnarfj÷r­ur
565-3265 565-3260
www.rafhitun.is
rafhitun@rafhitun.is

Rafholt ehf

Smi­juvegur 8, 200 Kˇpavogur
517-7600 / 695-6447
www.rafholt.is
rafholt@rafholt.is

Raf-inn ehf

Klapparbergi 13, 111 ReykjavÝk
557-3421 / 892-3429
rafinn@simnet.is

Rafkaup

┴rm˙la 24, 108 ReykjavÝk
585-2800
www.rafkaup.is
sala@rafkaup.is

Rafkraft hf

BÝldsh÷f­a 14, 110 ReykjavÝk
567-4911
gg@rafkraft.is

Raflagna- og dyrasÝma■jˇnustan

Arat˙n 2, 210 Gar­abŠ
897-1007 / 562-3313 Fax: 891-1103
rafogdyr@internet.is

Raflax ehf

Gar­st÷­um 64, 112 ReykjavÝk
587-7064 / 896-2099 567-2099
siggilax@mmedia.is

Raflex

Mřrarg÷tu 26, 101 ReykjavÝk
892-6992
g.joh@simnet.is

Raflist

Fljˇtasel 27, 109 ReykjavÝk
698-1333
www.raflist.is
halldor@raflist.is

RaflÝna

Hlynger­i 3, 108 ReykjavÝk
617 1111
runarfjeldsted@gmail.com

Rafloft ehf

S˙­arvogi 20, 104 ReykjavÝk
588-2660 / 896-2660 588-2661
www.rafloft.is
rafloft@rafloft.is

Raflřsing ehf

Kleppsmřrarvegi 8, 104 ReykjavÝk
588-6099 588-6099
raflysing@simnet.is

RafmagnsverkstŠ­i EirÝks Hjaltasonar

┴lfhˇlsvegi 12A, 200 Kˇpavogur
564-3690 / 862-0690
eiki@eh-raf.com

Rafmi­lun ehf

Ígurhvarf 8, 203 Kˇpavogur
540-3500
www.rafmidlun.is
rafmidlun@rafmidlun.is

Rafnřting ehf

F÷grubrekku 37, 200 Kˇpavogur
554-0755 / 893-4410 554-0730
rafnyting@talnet.is

Rafprˇfun ehf

Kristnibraut 67, 113 ReykjavÝk
577-5434 / 770-5434
www.rafprofun.is
jonvidar@rafprofun.is

Rafrˇs ehf

Bakkabraut 12, 200 Kˇpavogur
544-4099 / 893-5565 554-1713
www.rafros.is
rafros@rafros.is

Rafr˙n ehf

Gjˇtuhrauni 8, 220 Hafnarfir­i
555-6060 / 824-1314
www.rafrun.is
rafrun@rafrun.is

Rafsˇl ehf

SÝ­um˙la 34, 108 ReykjavÝk
553-5600 568-5635
www.rafsol.is
rafsol@rafsol.is

Rafspor ehf

GrŠnumřri 4, 170 Seltjarnarnes
894-2519 561-2189
rafspor@simnet.is

Rafstjˇrn ehf

Stangarhyl 1a, 110 ReykjavÝk
587-8890 / 696-892 567-8090
www.rafstjorn.is
rafstjorn@rafstjorn.is

Rafsvi­ slf

Ůorlßksgeisla 100, 113 ReykjavÝk
897 2352
thorlindur@internet.is

Raftog hf

Lyngßsi 8, 210 Gar­abŠr
565-3181 / 892-2087
v.sko@mmedia.is

Raftvistur ehf

Dalsel 26, 109 ReykjavÝk
898-4659
peturhro@gmail.com

RaftŠkjasalan ehf

Fjallalind 39, 201 Kˇpavogur
856-0090
petur@electropol.is

RaftŠkjavinnustofa B÷­vars

┴rm˙la19, 108 ReykjavÝk
568-0280

RaftŠkjavinnustofa Sigurjˇns Gu­mundssonar

Dalshrauni 18, 220 Hafnarfj÷r­ur
892-5697 565-0697
hrisholt@simnet.is

Rafvakinn sf

Mßnat˙ni 2, 105 ReykjavÝk
551-5157 / 896-1559

Rafval sf

Skˇgarseli 33, 109 ReykjavÝk
561-1740 561-1740
rafvalsf@simnet.is

Rafvangur ehf

Klettag÷tu 12, 220 Hafnarfj÷r­ur
896-5171 555-0462
rafvangur@simnet.is

Rafveitan ehf

Friggjarbrunni 4, 113 ReykjavÝk
820-1891
rafveitan@gmail.com

Rafver hf

Skeifan 3e, 108 ReykjavÝk
581-2415 / 892-2545 568-0215
www.rafver.is
rafver@rafver.is

Rafvi­ger­ir ehf

Reykßsi 24, 110 ReykjavÝk
892-5751

Rafvirki ehf

Fossaleyni 2, 112 ReykjavÝk
587-5560 / 696-1313 587-5561
rafvirki@vortex.is

Rafvirkja■jˇnustan

Torfufelli 11, 111 ReykjavÝk
568-6445 / 89-5246

Rafvirkjun ehf

BrŠ­ratungu 10, 200 Kˇpavogur
662 2213
odinnv@internet.is

Rafvirkni ehf

Akralind 9, 201 Kˇpavogur
564-0700 / 897-2010 564-0707
rafvirkni@rafvirkni.is

RafvÝdd ehf

Holtager­i 67, 200 Kˇpavogur
564-4046 / 898-6335
rafvidd@simnet.is

RafvÝs ehf

Dverghamrar 46, 1120 ReykjavÝk
899-3301

Rafvolt ehf

Friggjarbrunnur 34, 113 ReykjavÝk
612-6661
www.rafvolt.is
bjarki@rafvolt.is

Raf■ekking ehf

Langholtsvegur 109, 104 ReykjavÝk
661-3040
www.rafthekking.is
rafthekking@rafthekking.is

Raf■ing

Bollag÷r­um 43, 170 Seltjarnarnes
892-5587 / 561-8306

rafthing@mmedia.is

Raf■jˇnusta G.S. ehf

Laxatungu 57, 270 MosfellsbŠr
588-1332 / 899-9125
rafgs@simnet.is

Raf■jˇnustan ehf

Klapparbergi 17, 111 ReykjavÝk
693-3440 557-3722
raf@mmedia.is

Raf■ˇr ehf

SÝ­um˙la 29, 108 ReykjavÝk
568-1181 581-2314
rafthor@islandia.is

Rßsin sf

Hegranesi 21, 210 Gar­abŠr
565-6950 / 892-7269 565-6953
lonsf@simnet.is

Rřmd ehf

١runnart˙n 2, 105 ReykjavÝk
767-0901
www.rymd.is
sissi@rymd.is

S. ┴rsŠlsson ehf

Skildinganes 16, 108 ReykjavÝk
552-2772

Segull ehf

Hˇlmaslˇ­ 6, 101 ReykjavÝk
551-5460 / 696-211 552-6282
www.segull.is
segull@segull.is

Smith & Norland hf

Nˇat˙ni 4, 105 ReykjavÝk
520-3000 520-3011
www.sminor.is
bjornj@sminor.is

Straumkul ehf

┴lfkonuhvarf 67, 203 Kˇpavogur
698-5700 / 867-3949
andri@straumkul.is

Straumlei­ir ehf

Dala■ing 24, 203 Kˇpavogur
897-2811
straumur@itn.is

Straumver ehf

Askalind 7, 201 Kˇpavogur
892-0518 / 564-4900 564-4900
www.straumver.is
straumver@gmail.com

Straumvirki hf

Su­urhrauni 2, 210 Gar­abŠ
564-3640 / 896-4901 564-3649
straumvirki@simnet.is

Sturla Snorrason, l÷gg. rafverktaki

Efstahjalla 15, 200 Kˇpavogur
564-3494
stullisnorra@gmail.com

Sveinn Blˇmquist Ëlafsson, l÷gg. rafverktaki

Rau­arger­i 64, 128 ReykjavÝk
553-1244 568-1299

Sveinn Hauksson

Hringbraut 47, 101 ReykjavÝk
663-7789
rafengi@simnet.is

Verka ehf

Mi­t˙ni 4, 105 ReykjavÝk
862-4685
jonaslandnemi@gmail.com

Volt ehf

┴lfaberg 20, 221 Hafnarfj÷r­ur
7789889
www.brunavorn.is
sigmar@v2.is

Ígmundur ١r Jˇhannesson

Foldasmßra 8, 201 Kˇpavogur
554-2979
otj@simnet.is


Samstarfsa­ilar

Smelltu ß mynd til a­ fara ß vef

Sa til hægri
mannvirkjastofnun
Mannvirkjastofnun
Rafiðnaðarskólinn
Fræðsluskrifstofa
Rafiðnarasambandið
Rafbók
┴kvæðisvinnustofaá
Stafir til hægri

Íryggi fagmennska

Slˇ­in ■Ýn:

A­ildarfÚl÷g » FÚlagatal

Toppmynd


Stjˇrnbor­

Minna letur StŠrra letur VeftrÚ