Beint á leiđarkerfi vefsins
Sart.is

Félag löggiltra rafverktaka, Reykjavík - Félagatal

AC-Raf ehf

Hörgsholt 9, 220 Hafnarfjörđur
898 4370
www.ac.is
ac@ac.is

Amper ehf

Gvendargeisla 82, 113 Reykjavík
587 8830 588 9392
amperehf@centrum.is

Austurás ehf

Spóahólum 16, 111 Reykjavík
660-7640
markusatla@internet.is

ÁGH ehf

Veghús 13, 112 Reykjavík
861-4161
agh.raf.ehf@gmail.com

Ágúst Guđmundsson

Suđursalir 22, 201 Kópavogur
564-6606 / 694-2885
agustgud@internet.is

Bjarni Jónasson, lögg. rafverktaki

Álandi 3, 108 Reykjavík
562-3314 / 892-0701

Dyrasímar ehf

Langagerđi 4, 108 Reykjavík
893-2329
www.dyrasimar.is
gestur@dyrasimar.is

Eđalraf ehf

Bjarmahlíđ 10, 221 Hafnarfirđi
774-8880
kristbjornoli@outlook.com

Eimskip ehf

Pósthússtrćti 2, 010 Reykjavík
525-7541 525-7549
www.eimskip.is
arp@eimskip.is

Einar Ţ. Guđmundsson, lögg. rafvertaki

Langagerđi 29, 108 Reykjavík
893-3396 / 581-4970 562-6880

Elektrus ehf

Bröttuhlíđ 1, 270 Mosfellsbćr
567-1996 / 895-1580
sigurjon@elektrus.is

Elmax ehf

Fléttuvellir 15, 221 Hafnarfjörđur
893-6467 / 897-6467
elmax@elmax.is

El-Rún ehf

Gljúfrasel 13, 109 Reykjavík
564-4004 / 894-5155
elrun@simnet.is

el-x ehf

Brekkuhvarf 22, 203 Kópavogur
587-2119 / 893-0790
magnus@el-x.is

Enorma/Múrarinn ehf

Lyngás 14, 210 Garđabćr
898-8686
www.enorma.is
fridrik@enorma.is

Eyjólfur Rósmundsson ehf

Jöldugróf 12, 108 Reykjavík
553-1589 / 893-2466
heklag@simnet.is

Fagraf ehf

Funahöfđa 3, 112 Reykjavík
898-6688
www.fagraf.is
fagraf@fagraf.is

Fagtćkni ehf

Akralind 6, 201 Kópavogur
517-6900 / 660-6901 517-6909
www.fagtaekni.is
fagtaekni@fagtaekni.is

Frostmark ehf

Dalvegur 4, 200 Kópavogur
544-5858
saevar@frostmark.is

G. Breiđfjörđ slf

Reynigrund 59, 200 Kópavogur
893-3416 / 554-3216
bmummi@simnet.is

Gaflarar ehf

Lónsbraut 2, 220 Hafnarfjörđur
565-1993 / 896-8345 555-1994
www.gaflarar.is
valdi@gaflarar.is

Guđjón Guđmundsson ehf

Kópavogstún 12- 401, 200 Reykjavík
564-5754 / 892-7754 553-2733
ggehf@simnet.is

Harald og Sigurđur ehf

Stangarhyl 6, 110 Reykjavík
567-8350 / 892-1339 587-2339
www.hos.is/
Harald@hos.is

HHŢ Raflagnir ehf

Helluvađ 11, 110 Reykjavík
616-8442
hjortur86@gmail.com

Hilmar Sćmundsson

Efstasundi 36, 104 Reykjavík
553 1035
hilmar@skyrr.is

Hitastýring hf

Ármúla 16, 108 Reykjavík
552-2222
www.hitastyring.is
hitastyring@hitastyring.is

Hitatćkni ehf

Langholtsveg 109, 104 Reykjavík
588-6070 588-6071
www.hitataekni.is
hitataekni@hitataekni.is

HP Raf ehf

Tjarnarstíg 1, 170 Seltjarnarnes
696-7250 / 893-7250
hprafehf@gmail.com

ÍAV ehf

Höfđabakka 9, 110 Reykjavík
530-4200 530-4205
www.iav.is
erik@iav.is

Ísfrost ehf

Funahöfđa 7, 110 Reykjavík
564-1110 567-9779
isfrost@isfrost.is

Jón Jónsson, lögg. rafverktaki

Jónsgeisli 13, 113 Reykjavík
893-1733
www.raflagnir.is
jon@raflagnir.is

Jón Steinar Eyjólfsson

Berjarima 8, 112 Reykjavík
894-0398
straumsteinn@gmail.com

Kerfislagnir ehf

Bakkastađir 143, 112 Reykajvík
897-6673
reynir1962@gmail.com

Kristján Grétar Jónsson

Skipasund 60, 104 Reykjavík
862-5557

LEE rafverktakar ehf

Byggđarholti 1a, 270 Mosfellsbćr
893-6746
larusee@simnet.is

Ljós og lausnir ehf

Lómasölum 19, 201 Kópavogur
517-4060 / 824-9999
eirikur@ljosoglausnir.is

Ljósafoss ehf

Ármúli 21, 108 Reykjavík
895-9079 / 896-5017
ljosafoss@simnet.is

Ljósavogur ehf

Hávegur 15, 200 Kópavogur
895-9010
www.ljosavogur.is
raggi@ljosavogur.is

Ljósblik rafverktakar ehf

Mosarima 45, 112 Reykjavík
533 3030-897 2404 533 3031
toti@ljosblik.is

Ljósvakinn ehf

Vesturvör 30 b, 200 Kópavogur
564-5890 / 892-7581 564-5891
ljosvakinn@simnet.is

Ljósver hf.

Jóruseli 3, 109 Reykjavík
557-7315
ljosver@vortex.is
Almenn rafverktaka starfsemi

Magnús Lárusson, lögg. rafverktaki

Bláskógum 15, 109 Reykjavík
557-4888

Mosraf ehf

Víđiteigi 24, 270 Mosfellsbćr
566-6355 / 892-1133
www.rafthjonusta.is
ingolfur.arnason@mosraf.is

Olíudreifing ehf

Kleppsmýrarvegi, Gelgjutanga, 104 Reykjavík
550-9900 550-9999
www.odr.is
birgir@odr.is

Orkuvirki ehf

Tunguháls 3, 110 Reykjavík
520-7800 520-7801
www.orkuvirki.is
orkuvirki@orkuvirki.is
Háspenna / stjórnbúnađur

Raf og bođlagnir ehf

Logafold 136, 112 Reykjavík
588-8833
svavarkr@gmail.com

Rafađall

Trönuhjalla 11, 200 Kópavogur
897-5533
gauib00@simnet.is

Rafael ehf

Sólheimum 27, 104 Reykjavík
424-6774 / 894-4311
rafael@isl.is

Rafal ehf

Hringhellu 9, 221 Hafnarfirđi
510-6600 / 892-9034 510-6609
www.rafal.is
rafal@rafal.is

Rafbogi ehf

Kársnesbraut 112, 200 Kópavogur
564-2342 / 660-4430 564-2343
rafbogi@simnet.is

Rafco ehf

Bólstađahlíđ 50, 105 Reykjavík
553-1570 / 893-5357 568-4570
benjamag@centrum.is

Rafdreifing ehf

Stórakrika 12 , 270 Mosfellsbć
896-8601 / 899-5282
rafdreifing@nh.is

Rafefling ehf

Skipholt 29a, 105 Reykjavík
555-4030 / 894-2043
rafefl@mi.is

Rafeining ehf

Flatarhrauni 5b, 220 Hafnarfjörđur
565-3049 / 892-9160 565-3048
www.rafeining.is
rafeining@rafeining.is

Rafeir ehf

Hraunbć 22, 110 Reykjavík
896-1177
rafeir@vortex.is

Rafelding ehf

Smiđshöfđa 13, 110 Reykjavík
587-8270 / 892-7689 567-7124

Rafey ehf

Hamrahlíđ 33, 105 Reykjavík
892-9208
rafey@simnet.is

Raffélagiđ ehf

Kambasel 21, 109 Reykjavík
555-6599 / 892-0199
raffelagid@simnet.is

Rafgeisli ehf

Hamraborg 1-3, 200 Kópavogur
564-5100 / 897-1434 564-5101
rafgeisli@islandia.is

Rafgćđi ehf

Súluhöfđa 27, 270 Mosfellsbć
551-1078 / 898-1078
etg@centrum.is

Rafheimiliđ ehf

Hjallabrekka 16, 200 Kópavogur
567-8909 / 863-8909 588-4555
www.rafheimilid.is
rafheimilid@rafheimilid.is

Rafhitun ehf

Kaplahrauni 7a, 220 Hafnarfjörđur
565-3265 565-3260
www.rafhitun.is
rafhitun@rafhitun.is

Rafholt ehf

Smiđjuvegur 8, 200 Kópavogur
517-7600 / 695-6447
www.rafholt.is
rafholt@rafholt.is

Raf-inn ehf

Klapparbergi 13, 111 Reykjavík
557-3421 / 892-3429
rafinn@simnet.is

Rafkaup

Ármúla 24, 108 Reykjavík
585-2800
www.rafkaup.is
sala@rafkaup.is

Rafkraft hf

Bíldshöfđa 14, 110 Reykjavík
567-4911
gg@rafkraft.is

Raflagna- og dyrasímaţjónustan

Aratún 2, 210 Garđabć
897-1007 / 562-3313 Fax: 891-1103
rafogdyr@internet.is

Raflax ehf

Garđstöđum 64, 112 Reykjavík
587-7064 / 896-2099 567-2099
siggilax@mmedia.is

Raflex

Víđihlíđ 8, 105 Reykjavík
892-6992
g.joh@simnet.is

Raflist

Fljótasel 27, 109 Reykjavík
698-1333
www.raflist.is
halldor@raflist.is

Rafloft ehf

Súđarvogi 20, 104 Reykjavík
588-2660 / 896-2660 588-2661
www.rafloft.is
rafloft@rafloft.is

Raflýsing ehf

Kleppsmýrarvegi 8, 104 Reykjavík
588-6099 588-6099
raflysing@simnet.is

Rafmagnsverkstćđi Eiríks Hjaltasonar

Álfhólsvegi 12A, 200 Kópavogur
564-3690 / 862-0690
eiki@eh-raf.com

Rafmiđlun ehf

Ögurhvarf 8, 203 Kópavogur
540-3500
www.rafmidlun.is
rafmidlun@rafmidlun.is

Rafnýting ehf

Fögrubrekku 37, 200 Kópavogur
554-0755 / 893-4410 554-0730
rafnyting@talnet.is

Rafport hf

Nýbýlavegi 14, 200 Kópavogur
554-4443 554-4102
www.rafport.is
rafport@rafport.is

Rafprófun ehf

Kristnibraut 67, 113 Reykjavík
577-5434 / 770-5434
www.rafprofun.is
jonvidar@rafprofun.is

Rafrós ehf

Bakkabraut 12, 200 Kópavogur
544-4099 / 893-5565 554-1713
www.rafros.is
rafros@rafros.is

Rafrún ehf

Gjótuhrauni 8, 220 Hafnarfirđi
555-6060 / 896-1012
www.rafrun.is
rafrun@rafrun.is

Rafsól ehf

Síđumúla 34, 108 Reykjavík
553-5600 568-5635
www.rafsol.is
rafsol@rafsol.is

Rafspor ehf

Grćnumýri 4, 170 Seltjarnarnes
894-2519 561-2189
rafspor@simnet.is

Rafstjórn ehf

Stangarhyl 1a, 110 Reykjavík
587-8890 / 696-892 567-8090
www.rafstjorn.is
rafstjorn@rafstjorn.is

Rafsviđ slf

Ţorláksgeisla 100, 113 Reykjavík
897 2352
thorlindur@internet.is

Raftog hf

Lyngási 8, 210 Garđabćr
565-3181 / 892-2087
v.sko@mmedia.is

Raftvistur ehf

Dalsel 26, 109 Reykjavík
898-4659
peturhro@gmail.com

Raftćkjasalan ehf

Fjallalind 39, 201 Kópavogur
856-0090
petur@electropol.is

Raftćkjavinnustofa Böđvars

Ármúla19, 108 Reykjavík
568-0280

Raftćkjavinnustofa Sigurjóns Guđmundssonar

Dalshrauni 18, 220 Hafnarfjörđur
892-5697 565-0697
hrisholt@simnet.is

Rafvakinn sf

Mánatúni 2, 105 Reykjavík
551-5157 / 896-1559

Rafval sf

Skógarseli 33, 109 Reykjavík
561-1740 561-1740
rafvalsf@simnet.is

Rafvangur ehf

Klettagötu 12, 220 Hafnarfjörđur
896-5171 555-0462
rafvangur@simnet.is

Rafveitan ehf

Friggjarbrunni 4, 113 Reykjavík
820-1891
rafveitan@gmail.com

Rafver hf

Skeifan 3e, 108 Reykjavík
581-2415 / 892-2545 568-0215
www.rafver.is
rafver@rafver.is

Rafverk sf

Ármúla 40, 108 Reykjavík
892-8116 / 561-2926 568-9383
rafverk@internet.is

Rafviđgerđir ehf

Reykási 24, 110 Reykjavík
892-5751

Rafvirki ehf

Fossaleyni 2, 112 Reykjavík
587-5560 / 696-1313 587-5561
rafvirki@vortex.is

Rafvirkjaţjónustan

Torfufelli 11, 111 Reykjavík
568-6445 / 89-5246

Rafvirkjun ehf

Brćđratungu 10, 200 Kópavogur
662 2213
odinnv@internet.is

Rafvirkni ehf

Akralind 9, 201 Kópavogur
564-0700 / 897-2010 564-0707
rafvirkni@rafvirkni.is

Rafvídd ehf

Holtagerđi 67, 200 Kópavogur
564-4046 / 898-6335
rafvidd@simnet.is

Rafvís ehf

Dverghamrar 46, 1120 Reykjavík
899-3301

Rafvolt ehf

Friggjarbrunnur 34, 113 Reykjavík
612-6661
www.rafvolt.is
bjarki@rafvolt.is

Rafţekking ehf

Langholtsvegur 109, 104 Reykjavík
661-3040
www.rafthekking.is
rafthekking@rafthekking.is

Rafţing

Bollagörđum 43, 170 Seltjarnarnes
892-5587 / 561-8306

rafthing@mmedia.is

Rafţjónusta G.S. ehf

Laxatungu 57, 270 Mosfellsbćr
588-1332 / 899-9125
rafgs@simnet.is

Rafţjónustan ehf

Klapparbergi 17, 111 Reykjavík
693-3440 557-3722
raf@mmedia.is

Rafţór ehf

Síđumúla 29, 108 Reykjavík
568-1181 581-2314
rafthor@islandia.is

Rásin sf

Hegranesi 21, 210 Garđabćr
565-6950 / 892-7269 565-6953
lonsf@simnet.is

S. Ársćlsson ehf

Skildinganes 16, 108 Reykjavík
552-2772

Segull ehf

Hólmaslóđ 6, 101 Reykjavík
551-5460 / 696-211 552-6282
www.segull.is
segull@segull.is

Smith & Norland hf

Nóatúni 4, 105 Reykjavík
520-3000 520-3011
www.sminor.is
bjornj@sminor.is

Straumkul ehf

Álfkonuhvarf 67, 203 Kópavogur
698-5700 / 867-3949
andri@straumkul.is

Straumleiđir ehf

Dalaţing 24, 203 Kópavogur
897-2811
straumur@itn.is

Straumver ehf

Askalind 7, 201 Kópavogur
892-0518 / 564-4900 564-4900
www.straumver.is
straumver@gmail.com

Straumvirki hf

Suđurhrauni 2, 210 Garđabć
564-3640 / 896-4901 564-3649
straumvirki@simnet.is

Sturla Snorrason, lögg. rafverktaki

Efstahjalla 15, 200 Kópavogur
564-3494

Sveinn Blómquist Ólafsson, lögg. rafverktaki

Rauđargerđi 64, 128 Reykjavík
553-1244 568-1299

Sveinn Hauksson

Hringbraut 47, 101 Reykjavík
663-7789
rafengi@simnet.is

Verka ehf

Miđtúni 4, 105 Reykjavík
862-4685
jonaslandnemi@gmail.com

Ţ.A. Raf sf.

Bíldshöfđi 14, 110 Reykjavík
891-9252
th.a.rafvirkjar@gmail.com

Ögmundur Ţór Jóhannesson

Foldasmára 8, 201 Kópavogur
554-2979
otj@simnet.is


Samstarfsađilar

Smelltu á mynd til ađ fara á vef

Sa til hægri
mannvirkjastofnun
Mannvirkjastofnun
Rafiðnaðarskólinn
Fræðsluskrifstofa
Rafiðnarasambandið
Rafbók
Ákvæðisvinnustofa 
Stafir til hægri

Öryggi fagmennska

Slóđin ţín:

Ađildarfélög » Félagatal

Toppmynd


Stjórnborđ

Minna letur Stćrra letur Veftré